อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Saturday 2018-01-13
243587
1
2 Saturday 2018-01-06
340517
1
3 Saturday 2017-12-30
957160
1
4 Saturday 2017-12-23
285766
1
5 Saturday 2017-12-16
325140
1
6 Saturday 2017-12-09
683401
1
7 Saturday 2017-12-02
094157
1
8 Saturday 2017-11-25
091047
1
9 Saturday 2017-11-18
169407
1
10 Saturday 2017-11-11
902381
1
11 Saturday 2017-11-04
396030
1
12 Saturday 2017-10-28
181932
1
13 Saturday 2017-10-21
469780
1
14 Saturday 2017-10-14
197318
1
15 Saturday 2017-10-07
316695
1
16 Saturday 2017-09-30
073608
1
17 Saturday 2017-09-23
634844
1
18 Saturday 2017-09-16
804105
1
19 Saturday 2017-09-09
764068
1

Today Jan 20, 2018 10:08:12  
Thailand
English