อย่างเป็นทางการของการจับสลากชิงโชคข้าวสาร




เรายินดีต้อนรับคุณอย่างเป็นทางการในประเทศไทยโชคดีของเรา คุณเป็นผู้โชคดีในวันนี้
平日 日付 結果
1 Friday 2018-01-19
301634
1
2 Friday 2018-01-12
201862
1
3 Friday 2018-01-05
359731
1
4 Friday 2017-12-29
028691
1
5 Friday 2017-12-22
623045
1
6 Friday 2017-12-15
950723
1
7 Friday 2017-12-08
182735
1
8 Friday 2017-12-01
715759
1
9 Friday 2017-11-24
067253
1
10 Friday 2017-11-17
310256
1
11 Friday 2017-11-10
671326
1
12 Friday 2017-11-03
528269
1
13 Friday 2017-10-27
684729
1
14 Friday 2017-10-20
132059
1
15 Friday 2017-10-13
084251
1
16 Friday 2017-10-06
709382
1
17 Friday 2017-09-29
771979
1
18 Friday 2017-09-22
891197
1
19 Friday 2017-09-15
089706
1
20 Friday 2017-09-08
321843
1

Today Jan 20, 2018 10:07:15  
Thailand
English